CHUYỆN VUI BUỒN Last Trip – Chuyến Đi Cuối Cùng. Cha Nguyễn Ngọc Tâm, chủ tịch KMF thăm Việt Nam cùng các bạn cùng lớp CVK 62 xưa. Cùng chuyên mục List Ân nhân Trạm xá Cố Cao – List Xin lễ LÁ THƯ ĐÀI LOAN 2009 – LM NGUYỄN HỮU TIẾN Các Nữ Tu Người Sắc Tộc Đầu Tiên Của Miền Thượng Thư cảm ơn. Kính gửi cha Nguyễn Ngọc Tâm, Hội Ái hữu và Truyền giáo Kon Tum ( KMF) Thân mời tham dự buổi tiệc gây quỹ giúp các em người dân tộc Kontum tại Vancouver CÓ MỘT CVK 73 NHƯ THẾ ! Giỗ lần thứ 40 Đức cha cố Paul Léon Seitz Kim (+1984) ĐỨC MẸ PHƯỢNG HOÀNG, PLEIKU